wWw.thptTamPhước.Net
Chào mừng đến với diễn đàn học sinh trường thpt Tam Phước
-----------------------------------------------------------------------------------
Click vào đây nếu bạn muốn trở thành Thành Viên của 4Rum trường THPT Tam Phước - để không phải thấy quảng cáo!
Diễn Đàn trường thpt Tam Phước luôn luôn chào đón bạn ghé thăm. Hãy cùng nhau kết nối vòng tay bè bạn với Diễn Đàn nhé!
- Mọi thắc mắc các bạn có thể post bài để mọi người cùng nhau chia sẻ và giải đáp giúp bạn.
Cảm ơn và chúc bạn có những giây phút vui vẻ trong 4Rum này!

[ Admin ]
wWw.thptTamPhước.Net
Chào mừng đến với diễn đàn học sinh trường thpt Tam Phước
-----------------------------------------------------------------------------------
Click vào đây nếu bạn muốn trở thành Thành Viên của 4Rum trường THPT Tam Phước - để không phải thấy quảng cáo!
Diễn Đàn trường thpt Tam Phước luôn luôn chào đón bạn ghé thăm. Hãy cùng nhau kết nối vòng tay bè bạn với Diễn Đàn nhé!
- Mọi thắc mắc các bạn có thể post bài để mọi người cùng nhau chia sẻ và giải đáp giúp bạn.
Cảm ơn và chúc bạn có những giây phút vui vẻ trong 4Rum này!

[ Admin ]
wWw.thptTamPhước.Net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

wWw.thptTamPhước.Net

Diễn Đàn này không chịu sự quản lý của nhà trường, Quản trị viên tự quản lý!

Trang ChínhTop bài viếtGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với Diễn Đàn THPT Tam Phước, bạn có thể truy cập 4Rum bằng địa chỉ sau: Http://thptTamPhuoc.Cow.vn - http://thptTamPhuoc.Net
4Rum THPT Tam Phước hoan nghênh bạn đã ghé thăm, chúc bạn có những giây phút thật Dzui dzẻ và hạnh phúc ...
Bạn nên đọc qua mục " Thông Báo & Hướng dẫn " để biết thêm thông tin và cách sử dụng Diễn Đàn.
Nếu như đây là lần đầu bạn tham gia Diễn Đàn THPT Tam Phước, bạn hãy "Đăng Kí" làm thành viên để được sử dụng Diễn Đàn ở chế độ tốt nhất nhé! 
Diễn Đàn THPT Tam Phước được thiết kế bởi Nguyễn Trần Cung học sinh lớp 11A9 trường THPT Tam Phước... với mong muốn gắn kết thế hệ trẻ của trường THPT Tam Phước lại với nhau. Mong các bạn ủng hộ mình nhé! Thanks.
Similar topics

Nghe thuat song

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
chuong_ccc

Số bài gửi : 14

Bài gửiTiêu đề: Nghe thuat song Nghe thuat song Empty28/2/2010, 7:51 am

Cuộc đời như những trái banh. Sức khỏe là trái banh bằng sắt. Gia đình là trái banh bằng thuỷ tinh. Sự nghiệp là trái banh bằng cao su. Khi trái banh bằng sắt rớt xuống, nó nằm im và không bao giờ lên lại. Sức khỏe cũng vậy, khi đã mất đi thì chẳng bao giờ có lại được. Trái banh bằng thuỷ tinh khi rớt xuống thì vỡ tan tành, gia đình cũng vậy, khi đã tan vỡ thì làm sao mà hàn gắn lại được. Còn sự nghiệp chỉ là trái banh bằng cao su, nó rớt xuống rồi sẻ nảy lên lại, thậm chí còn cao hơn trước nữa.... Bạn thấy có đúng không?

TIỀN BẠC:Mua được ngôi nhà nhưng kô mua đc gia đình,Mua đc đồng hồ nhưng ko mua đc thời gian,Mua đc thuốc men nhưng ko mua đc sức khỏe,Mua đc sách nhưng ko mua đc trí thức,Mua đc chức tước nhưng ko mua đc sự kính trọng.Bạn thấy đấy,tiền bạc ko là gì cả nhưng nó đem lại khó khăn và đau khổ...Vì Vậy,tôi khuyên bạn hãy gởi hết tiền của bạn cho tôi....tôi sẻ chịu đưng sự đau khổ đó thay cho bạn....

Hãy biết ơn ai đó đã làm ta tổn thương,vì nhờ họ ta trở nên cứng rắn hơn .Hãy biết ơn ai đã lừa dối ta,vì nhờ họ ta nhìn đời bằng con mắt từng trải hơn .Hãy biết ơn ai đã đánh ta đau,vì nhờ họ ta ít gây ra nhiều nghiệp chướng .Hãy biết ơn ai đã ruồng bỏ ta,vì nhờ họ ta biết làm sao để đứng vững 1 mình.Hãy biết ơn ai đã làm ta vấp ngã,vì nhờ họ mà ta vững bước hơn trên đường đời.Hãy biết ơn ai đã làm ta nhục nhã,vì nhờ họ mà ta khôn ngoan và biết chịu đựng hơn.Hãy biết ơn họ và hãy nhớ mặt từng đứa để sau này còn trả thù

tiengsao dongque: Đừng ghét những người nói nhiều, họ nói nhiều vì họ muốn gây sự chú ý với bạn. Đừng ghét những người ít nói, họ ít nói cũng vì họ sống wá nội tâm. Đừng ghét những người hay khóc, họ hay khóc là vì họ wá nhạy cảm với cuộc sống. Cũng đừng ghét những người hay cười, họ hay cười cũng chỉ vì họ là người luôn cởi mở, dễ làm wen. Đừng ghét tui bởi vì tui luôn bên cạnh bạn khi bạn cần. Hãy gửi tin nhắn này cho tất cả những người trong list của bạn ( nhớ kể cả tui) để có một tình bạn đẹp nghen!!!!

Nguoi ta noi mat troi chang bao gio biet khoc, mat troi chi biet vui cuoi ma thoi.Nhung co ai biet rang nuoc mat cua mat troi chinh la nhung giot nang. Nguoi ta cang thay mat troi cuoi, nghia la mat troi dang khoc day.Mat troi da dem den nhung giot nuoc mat cua minh de suoi am cho nhan gian.Cuoc song doi khi ko don gian nhu ta nghi.Noi *0* cua nguoi nay lai dem den hanh phuc cho nguoi khac!!! Ban dung *0* khi cam thay long minh co don .Say dam nhat la tinh yeu cua cha me, ngan ngui nhat la tinh yeu cua nguoi ngoai, ngot ngao nhat la tinh yeu cua nguoi yeu, nhung ben vung nhat la tinh yeu cua nhung nguoi ban...cam on ban vi ban la ban cua toi...hay gui no cho tat ca nhung nguoi ban cua ban va dung quen gui lai cho minh nhe

Administrator
Administrator
Admin
Admin

Tên : Nguyễn Trần Cung
Số bài gửi : 589
Sinh ngày : 07/03/1993
Công việc : Học sinh
Hiện trạng: : Đang đi tìm một nửa!

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghe thuat song Nghe thuat song Empty28/2/2010, 9:02 pm

những gì mình coi là tồn tại mãi mãi... là những thứ dễ mất nhất...

Học sinh lớp 1
Học sinh lớp 1
chuong_ccc

Số bài gửi : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghe thuat song Nghe thuat song Empty1/3/2010, 1:52 pm

Nhan xet hay wa'

Thành viên nổi tiếng
Thành viên nổi tiếng
nhv151292
nhv151292

Tên : ™—»Vạn«—™
Số bài gửi : 251
Sinh ngày : 15/12/1993
Công việc : children " tam phước "
Hiện trạng: : Không muốn tiết lộ...

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghe thuat song Nghe thuat song Empty1/3/2010, 2:18 pm

tùy lúc thôi ...chứ cố gắng dữ dìn...!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghe thuat song Nghe thuat song Empty

Nghe thuat song

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm a/A trên phải khung viết bài