wWw.thptTamPhước.Net
Chào mừng đến với diễn đàn học sinh trường thpt Tam Phước
-----------------------------------------------------------------------------------
Click vào đây nếu bạn muốn trở thành Thành Viên của 4Rum trường THPT Tam Phước - để không phải thấy quảng cáo!
Diễn Đàn trường thpt Tam Phước luôn luôn chào đón bạn ghé thăm. Hãy cùng nhau kết nối vòng tay bè bạn với Diễn Đàn nhé!
- Mọi thắc mắc các bạn có thể post bài để mọi người cùng nhau chia sẻ và giải đáp giúp bạn.
Cảm ơn và chúc bạn có những giây phút vui vẻ trong 4Rum này!

[ Admin ]
wWw.thptTamPhước.Net
Chào mừng đến với diễn đàn học sinh trường thpt Tam Phước
-----------------------------------------------------------------------------------
Click vào đây nếu bạn muốn trở thành Thành Viên của 4Rum trường THPT Tam Phước - để không phải thấy quảng cáo!
Diễn Đàn trường thpt Tam Phước luôn luôn chào đón bạn ghé thăm. Hãy cùng nhau kết nối vòng tay bè bạn với Diễn Đàn nhé!
- Mọi thắc mắc các bạn có thể post bài để mọi người cùng nhau chia sẻ và giải đáp giúp bạn.
Cảm ơn và chúc bạn có những giây phút vui vẻ trong 4Rum này!

[ Admin ]
wWw.thptTamPhước.Net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

wWw.thptTamPhước.Net

Diễn Đàn này không chịu sự quản lý của nhà trường, Quản trị viên tự quản lý!

Trang ChínhTop bài viếtGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với Diễn Đàn THPT Tam Phước, bạn có thể truy cập 4Rum bằng địa chỉ sau: Http://thptTamPhuoc.Cow.vn - http://thptTamPhuoc.Net
4Rum THPT Tam Phước hoan nghênh bạn đã ghé thăm, chúc bạn có những giây phút thật Dzui dzẻ và hạnh phúc ...
Bạn nên đọc qua mục " Thông Báo & Hướng dẫn " để biết thêm thông tin và cách sử dụng Diễn Đàn.
Nếu như đây là lần đầu bạn tham gia Diễn Đàn THPT Tam Phước, bạn hãy "Đăng Kí" làm thành viên để được sử dụng Diễn Đàn ở chế độ tốt nhất nhé! 
Diễn Đàn THPT Tam Phước được thiết kế bởi Nguyễn Trần Cung học sinh lớp 11A9 trường THPT Tam Phước... với mong muốn gắn kết thế hệ trẻ của trường THPT Tam Phước lại với nhau. Mong các bạn ủng hộ mình nhé! Thanks.

không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Administrator
Administrator
Admin
Admin

Tên : Nguyễn Trần Cung
Số bài gửi : 589
Sinh ngày : 07/03/1993
Công việc : Học sinh
Hiện trạng: : Đang đi tìm một nửa!

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty30/9/2009, 1:29 pm

cái này... hôk rõ pác nào đăng....

tưởng mem12A1 chứ...

[S-Mod] - Quản trị viên
[S-Mod] - Quản trị viên
nhokquay93

Tên : kenly_nhokquay93
Số bài gửi : 92
Sinh ngày : 16/11/1993
Công việc : đang còn ăn bám muk1`
Hiện trạng: : Hiện đang độc thân!

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty15/10/2009, 7:51 pm

uhm` công nhận Nhi xinh . but làm gì đến nỗi vậy chứ. phải hok đó

Thành viên mới
Thành viên mới
kiubeen
kiubeen

Tên : kieuoanh
Số bài gửi : 5
Sinh ngày : 01/10/1993
Công việc : ăn chơi vô tổ chức
Hiện trạng: : Chưa thèm yêu!

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty9/11/2009, 3:21 pm

ê nghe thầy LÂM L kiu la` ..... thik anh HÀ SONNI phải hem? , chứ mjnh2 hem bik đau nha

Administrator
Administrator
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty9/11/2009, 8:34 pm

mình nghe nói... kon "Tươi tưng tửng" thik Hà So Ni mừk taz... hem bik cuối cùng Hà SoNi là của đứa nèo...

Bang Chủ ♂™† lĂnG nHăNg hỘi †™♀
nh0k_vjp_s0ck267
nh0k_vjp_s0ck267

Tên : ♀♥Su.teen♥♂
Số bài gửi : 53
Sinh ngày : 26/07/1993
Công việc : ♥...hox sinh...♥
Hiện trạng: : Không muốn tiết lộ...

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty10/11/2009, 3:20 pm

her her her...Su thấy ồy nè...anh ý hok có j đặc biệt.mún koi mặt thì kéo xún 12a1 hôy...miễn sao đừng khủng bố tinh thần kon người ta zữ wá.anh Hà Soni muh chuyển trường thì vỡ mộng of chị Tươi nhà ta àh

Administrator
Administrator
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty10/11/2009, 4:13 pm

ngày nào cũng kéo xuống coj mắt... riết làm sao anh ấy chịu nổi chứ...
làm như đi xem "... quý hiếm" sắp tuyệt chủng dzậy...
con Dzai bj h có giá gúm hèhèhè...

Học sinh lớp 8
Học sinh lớp 8
...nhóc...12a1....
...nhóc...12a1....

Tên : HợpĐồngCao
Số bài gửi : 81
Sinh ngày : 22/01/1992
Công việc : thất nghiệp

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty10/11/2009, 4:55 pm

nói zậy cũg zui wé hen
zị có người thích boy A1 lun te
không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em 507218
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-album/.611616.html
nghe cho zui

Học sinh lớp 8
Học sinh lớp 8
...nhóc...12a1....
...nhóc...12a1....

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty10/11/2009, 5:00 pm

12a1 đan đã viết:
Từ ngày đi học đến giờ các anh chàng 12a1 nhìn thấy Bé Nhi đi từ ngoài cổng vào các anh ta liền thét lên 1 tiếng ôi chài ai mà xinh thế. mấy anh ta nhìn không chớp mắt 1 con mắt nhìn đắm đuối. không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em 84179
Mấy anh vào lớp tung hoành ngang dọc các chị trong lớp biết được kêu ai mà mấy thằng con trai lớp mình khen đẹp .
Hôm sau thần dân 12a1 quyết định lên xem mặt cho kỹ.
Chúng nó về khen em noi chuyện rất dễ thương. ui chài ơi tụi nay năm cuối ma vẫn còn tư tưởng ngắm gái đẹp. tụi này học cái tài ngắm gái siêu lắm hơn cả việc không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em 604839 .
Với tài năng học thi giỏi nhưng thằng nào thằng ấy xấu trai thấy ớn.chúng bạn con chưa tán đuợc các em lớp mình ma đòi tán gai ngoài tự tin nhĩ. không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em 834237
nếu dẹp thì làm của hẻn?

Học sinh lớp 8
Học sinh lớp 8
...nhóc...12a1....
...nhóc...12a1....

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty10/11/2009, 5:01 pm

mong 1 ngày bình minh nắng đẹp sẽ đến với mọi người

Administrator
Administrator
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty10/11/2009, 5:05 pm

ngày nào cũng bị làm phiền...
lúc đầu còn có vẻ thik thik... sau thấy phiền chết đi được ấy chứ... làm gì cũng có người ngó... lỡ mình có làm điều gì đó..."khác người"... chắc trốn lunz trong lớp hết dám bước đi đâu quá.

nh0k_vjp_s0ck267
nh0k_vjp_s0ck267

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty10/11/2009, 6:12 pm

uk thì nà thế...nhưng mừh bik nhàm sao được,bik giữ hỳnh tượng thì cần j fải trốn.mà pà Tươi cũng lạ thiệt.xương xương người ta thì fải tấn công tới tấp chứ.đằng này lại...haizzzzzzz...!

Thành viên mới
Thành viên mới
cun_kut3_im3
cun_kut3_im3

Tên : Nguyen thi quynh nhu
Số bài gửi : 4
Sinh ngày : 24/04/1993
Hiện trạng: : Hiện đang độc thân!

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty14/11/2009, 3:56 pm

tuoi khjn noj lem` j. no thjkt nhung ma no chj noj la no tan cho hay. nho do bj khjn khjn hok chap dc dau.nhjn anh hasoni dep traj nhung nc sen lem' hok ua chut neo`

Administrator
Administrator
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty14/11/2009, 8:18 pm

Làm gì mừk chê người taz dzữ dzậy... nc sến => kon giai nhà lành í hèhèhè...
chưa thấy mặt huynh Hà Soni nhưng nghe tụi nó tả đẹp dzai lém... Hi ta Chj chẳng là cái mô tê gì hít ^^

nh0k_vjp_s0ck267
nh0k_vjp_s0ck267

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty16/11/2009, 12:31 pm

đúng gồy...anh hà soni đẹp zai "kinh khủng" lun ak.chắc fải wa lớp 12a1 xinh chữ kí zìa bán đấu giá wá.hehe

Học sinh lớp 8
Học sinh lớp 8
...nhóc...12a1....
...nhóc...12a1....

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty20/11/2009, 11:02 am

hehe....chiện này hot thịt....
A1 sẽ xui zới A9 hen....

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em Empty

không biết em có thich anh nào trong lơp 12a1 không rất nhiều anh đang tìm cách làm quen Em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm a/A trên phải khung viết bài